Chào mừng anh em đã đến Forum, Anh em hãy đăng nhập để xem đựơc toàn bộ thông tin web và chatbox
Chào mừng anh em đã đến Forum, Anh em hãy đăng nhập để xem đựơc toàn bộ thông tin web và chatbox
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

có nên sài autor # ko

Go down 
kemkemxx
đườngtà
6 posters
Tác giảThông điệp
đườngtà
lever 0x
lever 0x
đườngtà

có nên sài autor # ko Empty
Bài gửiTiêu đề: có nên sài autor # ko   có nên sài autor # ko EmptyMon Oct 19, 2009 10:25 am

đầu tiên tà xin phép khỏi giới thiệu để vào thẳng vấn đề :
Thế Ngoại Đào Nguyên nơi nhốt tù vĩnh viễn những nhân sĩ sử dụng chương trình thứ 3 can thiệp vào trò chơi.

Nhằm đảm bảo chất lượng của Kiếm Thế trong việc phòng chống Auto, Bổn Trang xin giới thiệu cùng nhân sĩ tính năng mới,

Trừng phạt nhân sĩ sử dụng
chương trình thứ 3 can thiệp vào trò chơi

Đối với những nhân sĩ chuyên sử dụng Phần mềm auto trái phép (can thiệt vào hệ thống trò chơi) sẽ có khả năng bị Nhốt tù vĩnh viễn - không thể ra được.

Bổn Trang xin giới thiệu cùng Quý đồng đạo về Thế Ngoại Đào Nguyên - nơi nhốt tù vĩnh viễn những ai sử dụng các phần mềm phi pháp: như hệ thống auto bên ngoài trò chơi, hoặc những người dùng các chương trình thử hack dupe.

Thế Ngoại Đào Nguyên

Thế Ngoại Đào Nguyên (Thiên lao Vườn Đào) - chốn Bồng Lai Tiên Cảnh. Có thể đó là 1 vùng đất trù phú, 1 hòn đảo hoang sơ hay 1 hang động kỳ bí mà chưa ai rõ thực hư. Đây là nơi thanh tịnh dành cho những ai muốn quy danh ẩn tánh, rời xa chốn giang hồ hiểm ác.

Là 1 nơi tiên cảnh huyễn hoặc, xa rời thế tục, nên có một số rất ít người đến được nơi đây, tuy nhiên, họ thường không thể tìm được đường về. Hiếm hoi lắm mới có người may mắn tìm được lối ra từ nơi này. Có thể nói rằng, Thế Ngoại Đào Nguyên nơi chỉ có thể đến mà khó có thể đi.

Thế Ngoại Đào Nguyên - chốn Bồng Lai Tiên Cảnh...

...Chỉ có thể đến mà khó có thể về

Vì một Kiếm Thế trong sạch, chất lượng, đồng đạo hãy tôn trọng những quy tắc của trò chơi.
các bạn có thể coi chi tiết tại diễn đàn kiếm thế :http://diendan.zing.vn/kiemthe/showthread.php?t=1877710
http://www.nhaccuatui.com/nghe?L=5Y03M0rKbouu
đườngtà
lever 0x
lever 0x
đườngtà

Bài gửiTiêu đề: Re: có nên sài autor # ko   có nên sài autor # ko EmptyMon Oct 19, 2009 10:28 am

vấn đề tà muốn đặt ra ở đây là liệu autor của mọi người có đảm bảo ViNaGame cho phép sử dụng và ko bị block acc ko ?!
và nó có thực sự hay khi suốt ngày cắm máy ko ?!
http://www.nhaccuatui.com/nghe?L=5Y03M0rKbouu
kemkemxx
lever 0x
lever 0x

Bài gửiTiêu đề: Re: có nên sài autor # ko   có nên sài autor # ko EmptyMon Oct 19, 2009 11:26 am

tất nhiên là ko rồi,nhưng cũng như các game khác thôi,cấm xài auto nhưng có cấm đc triệt để đâu Very Happy VNG ra map tù đày này cũng chỉ để dọa thôi
oOoYênHoaoOo
lever 0x
lever 0x
oOoYênHoaoOo

Bài gửiTiêu đề: Re: có nên sài autor # ko   có nên sài autor # ko EmptyMon Oct 19, 2009 8:22 pm

Có 1 điều là mình không thích sử dụng Auto khác ngoài game. Chẳng hiểu sao từ thời VL1 đến h toànchơi tay không à, thấy Auto có cứ cùi cùi sao ý.
TaHieuPhong
lever 0x
lever 0x

Bài gửiTiêu đề: Re: có nên sài autor # ko   có nên sài autor # ko EmptySun Oct 25, 2009 1:37 am

oOoYênHoaoOo đã viết:
Có 1 điều là mình không thích sử dụng Auto khác ngoài game. Chẳng hiểu sao từ thời VL1 đến h toànchơi tay không à, thấy Auto có cứ cùi cùi sao ý.

Bác chơi võ lâm 1 mà kô dùng auto cũng thuộc dạng kinh đấy ! E đánh TK hay đi PK toàn dùng focus, lâu rồi thành quen. Mà bác đánh sv nào thế có nên sài autor # ko Icon_question
aegisclass
lever 0x
lever 0x
aegisclass

Bài gửiTiêu đề: Re: có nên sài autor # ko   có nên sài autor # ko EmptyMon Oct 26, 2009 11:18 am

-Theo em thy` ko nen dung Auto ngoai`, vi` theo e hieu no^m na thy`
Auto cung nhu* la` 1 chu*o*ng trinh` hack vy` no' khai thac' cac' cho^~
ho* trong game de^? kan thie^.p vao` game...do do' xai` Auto ngoa`i
chu*a qua kie^?m di.nh va cho fe'p cua VNG la` ra^'t ma.o hie^?m vi`
ra^'t de^~ de^? cac' do^'i tu*o*.ng xa^'u lo*.i du.ng de^? fa' hoa.i....
-Bac' kia choi VL1 ma` ko xai Auto ah`???? có nên sài autor # ko Icon_pale
AllStar
lever 2x
lever 2x
AllStar

Bài gửiTiêu đề: Re: có nên sài autor # ko   có nên sài autor # ko EmptyMon Oct 26, 2009 6:14 pm

aegisclass đã viết:
-Theo em thy` ko nen dung Auto ngoai`, vi` theo e hieu no^m na thy`
Auto cung nhu* la` 1 chu*o*ng trinh` hack vy` no' khai thac' cac' cho^~
ho* trong game de^? kan thie^.p vao` game...do do' xai` Auto ngoa`i
chu*a qua kie^?m di.nh va cho fe'p cua VNG la` ra^'t ma.o hie^?m vi`
ra^'t de^~ de^? cac' do^'i tu*o*.ng xa^'u lo*.i du.ng de^? fa' hoa.i....
-Bac' kia choi VL1 ma` ko xai Auto ah`???? có nên sài autor # ko Icon_pale
đề nghị anh em viết bài nên viết có dấu
aegisclass
lever 0x
lever 0x
aegisclass

Bài gửiTiêu đề: Re: có nên sài autor # ko   có nên sài autor # ko EmptyMon Nov 02, 2009 7:26 pm

-bac' All tho^ng ka?m, ba?n vietkey nha` e bi. ho?ng ne^n hok du`ng dc
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: có nên sài autor # ko   có nên sài autor # ko Empty

có nên sài autor # ko
Trang 1 trong tổng số 1 trang