Chào mừng anh em đã đến Forum, Anh em hãy đăng nhập để xem đựơc toàn bộ thông tin web và chatbox
Chào mừng anh em đã đến Forum, Anh em hãy đăng nhập để xem đựơc toàn bộ thông tin web và chatbox
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

mọi người cho ý kiến về cái theme mới của 4rum nhé

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

mọi người cho ý kiến về cái theme mới của 4rum nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: mọi người cho ý kiến về cái theme mới của 4rum nhé   mọi người cho ý kiến về cái theme mới của 4rum nhé EmptyTue Nov 03, 2009 11:31 pm

anh em cho ý kiến về cái theme mới được hay ko được để conf biết đổi nhé
https://ngoalongclub.forumvi.com
ducseono1
lever 0x
lever 0x
ducseono1

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người cho ý kiến về cái theme mới của 4rum nhé   mọi người cho ý kiến về cái theme mới của 4rum nhé EmptyWed Nov 04, 2009 9:43 am

anh ơi theme mới nay khó nhìn quá ah` anh đôh theme khac đê mọi người cho ý kiến về cái theme mới của 4rum nhé Icon_rolleyes nhìn theme nay chnag mấy thì mù .Đề ngi bỏ ngay nhe anh toàn
AllStar
lever 2x
lever 2x
AllStar

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người cho ý kiến về cái theme mới của 4rum nhé   mọi người cho ý kiến về cái theme mới của 4rum nhé EmptyWed Nov 04, 2009 10:44 am

theme này khó nhìn lắm đỏ lòe loẹt nhìn ko rõ, kiến nghị đổi theme khác Smile
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người cho ý kiến về cái theme mới của 4rum nhé   mọi người cho ý kiến về cái theme mới của 4rum nhé Empty

mọi người cho ý kiến về cái theme mới của 4rum nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang